BYW98-200RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYW98-200RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYW98-200RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 200V 3A DO201AD
Gagnablöð: BYW98-200RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYW98-200RL
Hlutanúmer BYW98-200RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 200V 3A DO201AD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 291121 pcs Gögn BYW98-200RL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.2V @ 9A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 200V
Birgir Tæki Pakki DO-201AD Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 35ns
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-201AD, Axial
Önnur nöfn 497-2497-2 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 200V 3A Through Hole DO-201AD Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 10µA @ 200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 3A Rafhlaða @ Vr, F -