BYW99W-200
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYW99W-200 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYW99W-200
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY GP 200V 15A TO247-3
Gagnablöð: BYW99W-200.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYW99W-200
Hlutanúmer BYW99W-200 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY GP 200V 15A TO247-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 42501 pcs Gögn BYW99W-200.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 850mV @ 12A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 200V
Birgir Tæki Pakki TO-247-3 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 40ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-2688-5 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 15A Through Hole TO-247-3
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 20µA @ 200V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 15A