BZW06-376RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW06-376RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW06-376RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 376V 776V DO15
Gagnablöð: BZW06-376RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW06-376RL
Hlutanúmer BZW06-376RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 376V 776V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 154953 pcs Gögn BZW06-376RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 376V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 776V
Spenna - sundurliðun (mín) 418V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-15
Röð BZW06, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial Önnur nöfn 497-12471-1
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.7A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 350pF @ 1MHz
Grunneiningarnúmer BZW06 Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW06-40B A0G
BZW06-40B A0G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 40.2V 84V DO204AC
Á lager: 866097 pcs
Sækja: BZW06-40B A0G.pdf
RFQ
BZW06-376B R0G
BZW06-376B R0G
Lýsing: TVS DIODE 376V 776V DO204AC
Á lager: 634196 pcs
Sækja: BZW06-376B R0G.pdf
RFQ
BZW06-376B B0G
BZW06-376B B0G
Sækja: BZW06-376B B0G.pdf
BZW06-376 R0G
BZW06-376 R0G