BZW06-376B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW06-376B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW06-376B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 376V 776V DO15
Gagnablöð: BZW06-376B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW06-376B
Hlutanúmer BZW06-376B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 376V 776V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 454622 pcs Gögn BZW06-376B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 376V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 776V
Spenna - sundurliðun (mín) 418V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-15 Röð BZW06, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Önnur nöfn 497-12470-3
BZW06-376B-ND
BZW06376B
Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.7A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 175pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1
Grunneiningarnúmer BZW06 Umsóknir General Purpose
skyldar vörur
BZW06-376BRL
BZW06-376BRL
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 376V 776V DO15
Á lager: 463584 pcs
Sækja: BZW06-376BRL.pdf
RFQ
BZW06-376 B0G
BZW06-376 B0G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 376V 776V DO204AC
Á lager: 976596 pcs
Sækja: BZW06-376 B0G.pdf
RFQ
BZW06-376 R0G
BZW06-376 R0G
Sækja: BZW06-376 R0G.pdf
BZW06-376B R0G
BZW06-376B R0G
Sækja: BZW06-376B R0G.pdf
BZW06-37B
BZW06-37B
Lýsing: TVS DIODE 37V DO15
Sækja: BZW06-37B.pdf
BZW06-376B A0G
BZW06-376B A0G