DMV1500LF5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
DMV1500LF5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DMV1500LF5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE DAMPER/MOD VID TO220FPABF5
Gagnablöð: DMV1500LF5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DMV1500LF5
Hlutanúmer DMV1500LF5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE DAMPER/MOD VID TO220FPABF5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 163417 pcs Gögn DMV1500LF5.pdf
Spenna - Peak Reverse (Max) 1500V Birgir Tæki Pakki TO-220FPAB F5
Röð - Resistance @ Ef, F -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack
Önnur nöfn 497-4193-5 Vinnuhitastig 150°C (TJ)
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard - 1 Pair Series Connection nákvæm lýsing RF Diode Standard - 1 Pair Series Connection 1500V 4A TO-220FPAB F5
Núverandi - Hámark 4A Rafhlaða @ Vr, F -