DMV1500SDFD6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
DMV1500SDFD6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DMV1500SDFD6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE DAMPR/MOD VID TO220FPABFP6
Gagnablöð: DMV1500SDFD6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DMV1500SDFD6
Hlutanúmer DMV1500SDFD6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE DAMPR/MOD VID TO220FPABFP6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63522 pcs Gögn DMV1500SDFD6.pdf
Spenna - Peak Reverse (Max) 1500V Birgir Tæki Pakki TO-220FPAB FD6
Röð - Resistance @ Ef, F -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack, Formed Leads
Önnur nöfn 497-4199-5 Vinnuhitastig 150°C (TJ)
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard - 1 Pair Series Connection nákvæm lýsing RF Diode Standard - 1 Pair Series Connection 1500V 6A TO-220FPAB FD6
Núverandi - Hámark 6A Rafhlaða @ Vr, F -