FERD20H100SH
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
FERD20H100SH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FERD20H100SH
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE RECT 100V 20A IPAK
Gagnablöð: 1.FERD20H100SH.pdf2.FERD20H100SH.pdf3.FERD20H100SH.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FERD20H100SH
Hlutanúmer FERD20H100SH Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE RECT 100V 20A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 89666 pcs Gögn 1.FERD20H100SH.pdf2.FERD20H100SH.pdf3.FERD20H100SH.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 705mV @ 20A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 100V
Birgir Tæki Pakki IPAK (TO-251) Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Önnur nöfn 497-16948
FERD20H100SH-ND
Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund FERD (Field Effect Rectifier Diode) nákvæm lýsing Diode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 100V 20A Through Hole IPAK (TO-251)
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 140µA @ 100V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 20A