FERD20L60CTS
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
FERD20L60CTS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FERD20L60CTS
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY 60V 10A TO220AB
Gagnablöð: FERD20L60CTS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FERD20L60CTS
Hlutanúmer FERD20L60CTS Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY 60V 10A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 114820 pcs Gögn FERD20L60CTS.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 575mV @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 60V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pakki / tilfelli TO-220-3
Önnur nöfn 497-17690 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 60V 10A Through Hole TO-220-3
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 970µA @ 60V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 10A