FERD20S100SH
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FERD20S100SH
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE RECT 100V 20A I-PAK
Gagnablöð: 1.FERD20S100SH.pdf2.FERD20S100SH.pdf3.FERD20S100SH.pdf4.FERD20S100SH.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FERD20S100SH
Hlutanúmer FERD20S100SH Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE RECT 100V 20A I-PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 351582 pcs Gögn 1.FERD20S100SH.pdf2.FERD20S100SH.pdf3.FERD20S100SH.pdf4.FERD20S100SH.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 780mV @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 100V
Birgir Tæki Pakki I-PAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3, IPak, Short Leads Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Díóða tegund FERD (Field Effect Rectifier Diode)
nákvæm lýsing Diode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 100V 20A Through Hole I-PAK Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 100V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 20A Rafhlaða @ Vr, F -