FERD30H100STS
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
FERD30H100STS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FERD30H100STS
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE RECT 100V 30A TO220AB
Gagnablöð: 1.FERD30H100STS.pdf2.FERD30H100STS.pdf3.FERD30H100STS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FERD30H100STS
Hlutanúmer FERD30H100STS Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE RECT 100V 30A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 94816 pcs Gögn 1.FERD30H100STS.pdf2.FERD30H100STS.pdf3.FERD30H100STS.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 745mV @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 100V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-16952
FERD30H100STS-ND
Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund FERD (Field Effect Rectifier Diode) nákvæm lýsing Diode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 100V 30A Through Hole TO-220AB
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 130µA @ 100V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 30A