FERD30H60CTS
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
FERD30H60CTS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FERD30H60CTS
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY 60V 15A TO220AB
Gagnablöð: FERD30H60CTS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um FERD30H60CTS
Hlutanúmer FERD30H60CTS Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY 60V 15A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 101244 pcs Gögn FERD30H60CTS.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 585mV @ 15A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 60V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pakki / tilfelli TO-220-3
Önnur nöfn 497-17692 Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 60V 15A Through Hole TO-220-3
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 170µA @ 60V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 15A