L4957AD1.5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L4957AD1.5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4957AD1.5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.5V 5A D2PAK
Gagnablöð: L4957AD1.5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4957AD1.5
Hlutanúmer L4957AD1.5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.5V 5A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 79205 pcs Gögn L4957AD1.5.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki D2PAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-5289-5 Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 5A D2PAK Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA
Núverandi - Output 5A Control Features -
Grunneiningarnúmer L4957A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4957AD1.8TR
L4957AD1.8TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 5A D2PAK
Á lager: 70772 pcs
Sækja: L4957AD1.8TR.pdf
RFQ
L4949NG
L4949NG
Framleiðendur: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 100MA 8DIP
Á lager: 6889 pcs
Sækja: L4949NG.pdf
RFQ
L4949N
L4949N