L4957AD1.8
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L4957AD1.8 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4957AD1.8
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 5A D2PAK
Gagnablöð: L4957AD1.8.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4957AD1.8
Hlutanúmer L4957AD1.8 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 5A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6921 pcs Gögn L4957AD1.8.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki D2PAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-5290-5
E-L4957AD1.8
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 5A D2PAK Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA
Núverandi - Output 5A Control Features -
Grunneiningarnúmer L4957A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4957AD2.5TR
L4957AD2.5TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 5A D2PAK
Á lager: 81929 pcs
Sækja: L4957AD2.5TR.pdf
RFQ
L4957AD3.3TR
L4957AD3.3TR
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 5A D2PAK
Á lager: 66567 pcs
Sækja: L4957AD3.3TR.pdf
RFQ
L4957AD1.8TR
L4957AD1.8TR
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 5A D2PAK