L4973D5.1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4973D5.1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ/5.1V 3.5A 20SOIC
Gagnablöð: L4973D5.1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4973D5.1
Hlutanúmer L4973D5.1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG BUCK ADJ/5.1V 3.5A 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22334 pcs Gögn L4973D5.1.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 5.1V (5.1V) Spenna - Output (Max) 50V
Spenna - Inntak (Min) 8V Spenna - inntak (hámark) 55V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 20-SO Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width)
Output Tegund Adjustable (Fixed) Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1412-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 100kHz ~ 300kHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable (Fixed) 5.1V (5.1V) 1 Output 3.5A 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Núverandi - Output 3.5A
Grunneiningarnúmer L4973
skyldar vörur
L4972AD
L4972AD
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 2A 20SOIC
Á lager: 22133 pcs
Sækja: L4972AD.pdf
RFQ
L4974A
L4974A
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 3.5A 20DIP
Á lager: 8071 pcs
Sækja: L4974A.pdf
RFQ
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 5A 15MULTIWATT
Sækja: L4975A.pdf
L4973D3.3-013TR
L4973D3.3-013TR
Lýsing: IC REG BUCK ADJ/3.3V 3.5A 20SOIC
Sækja: L4973D3.3-013TR.pdf
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 2A 20DIP
L4973V5.1
L4973V5.1
Lýsing: IC REG BUCK ADJ/5.1V 3.5A 18DIP
Sækja: L4973V5.1.pdf
L4976
L4976
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 1A 8DIP