L4973V5.1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4973V5.1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ/5.1V 3.5A 18DIP
Gagnablöð: L4973V5.1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4973V5.1
Hlutanúmer L4973V5.1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG BUCK ADJ/5.1V 3.5A 18DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 44136 pcs Gögn L4973V5.1.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 5.1V (5.1V) Spenna - Output (Max) 50V
Spenna - Inntak (Min) 8V Spenna - inntak (hámark) 55V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 18-DIP Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 18-DIP (0.300", 7.62mm)
Output Tegund Adjustable (Fixed) Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7249-5
E-L4973V5.1
E-L4973V5.1-ND
L4973V5.1-ND
L4973V51
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 100kHz ~ 300kHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable (Fixed) 5.1V (5.1V) 1 Output 3.5A 18-DIP (0.300", 7.62mm) Núverandi - Output 3.5A
Grunneiningarnúmer L4973
skyldar vörur
L4976
L4976
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 1A 8DIP