L4987CPT120
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4987CPT120
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 200MA PPAK
Gagnablöð: L4987CPT120.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4987CPT120
Hlutanúmer L4987CPT120 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 200MA PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 112982 pcs Gögn L4987CPT120.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 18V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 80dB ~ 60dB (120Hz ~ 60dB)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 200mA PPAK
Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA Núverandi - Quiescent (IQ) 1mA
Núverandi - Output 200mA Control Features -
Grunneiningarnúmer L4987C
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L4981BD
L4981BD
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC PFC CTRLR AVERAGE CURR 20SOIC
Á lager: 27100 pcs
Sækja: L4981BD.pdf
RFQ
L4987CPT33TR
L4987CPT33TR
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 200MA PPAK
Á lager: 131519 pcs
Sækja: L4987CPT33TR.pdf
RFQ
L4988D
L4988D
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 200MA 8SO
Sækja: L4988D.pdf
L4988DTR
L4988DTR