L4987CPT33TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L4987CPT33TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 200MA PPAK
Gagnablöð: L4987CPT33TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L4987CPT33TR
Hlutanúmer L4987CPT33TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 200MA PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 131519 pcs Gögn L4987CPT33TR.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 18V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 80dB ~ 60dB (120Hz ~ 60dB)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 200mA PPAK
Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA Núverandi - Quiescent (IQ) 1mA
Núverandi - Output 200mA Control Features -