L5300AH7TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L5300AH7TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 5V 300MA 6HPAK
Gagnablöð: L5300AH7TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L5300AH7TR
Hlutanúmer L5300AH7TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 5V 300MA 6HPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 137433 pcs Gögn L5300AH7TR.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 40V
Birgir Tæki Pakki 6-HPAK Röð Automotive, AEC-Q100
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-7, DPak (6 Leads + Tab) PSRR 60dB (100Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 5V 300mA 6-HPAK
Núverandi - Framboð (Hámark) 4.2mA Núverandi - Quiescent (IQ) 80µA
Núverandi - Output 300mA Control Features Enable, Reset