L5300GJTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L5300GJTR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L5300GJTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 5V 300MA POWERSSO-12
Gagnablöð: L5300GJTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L5300GJTR
Hlutanúmer L5300GJTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 5V 300MA POWERSSO-12 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 149095 pcs Gögn L5300GJTR.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 40V
Birgir Tæki Pakki PowerSSO-12 Röð Automotive, AEC-Q100
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli PowerSSO-12 PSRR 60dB (100Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-11663-2
L5300GJTR-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 5V 300mA PowerSSO-12 Núverandi - Framboð (Hámark) 4.2mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 80µA Núverandi - Output 300mA
Control Features Enable, Reset Grunneiningarnúmer L5300
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L5300RPTTR
L5300RPTTR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 300MA PPAK
Á lager: 144202 pcs
Sækja: L5300RPTTR.pdf
RFQ
L53GT
L53GT
Framleiðendur: Kingbright
Lýsing: LED GREEN CLEAR T-1 3/4 T/H
Á lager: 923306 pcs
Sækja:
RFQ
BD3573FP-E2
BD3573FP-E2
Framleiðendur: LAPIS Semiconductor
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 500MA TO252
Sækja: BD3573FP-E2.pdf
L5300AH7TR
L5300AH7TR
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 300MA 6HPAK
Sækja: L5300AH7TR.pdf
L53YT
L53YT
Framleiðendur: Kingbright
Lýsing: LED YELLOW CLEAR T-1 3/4 T/H
Sækja:
L53IT
L53IT
Lýsing: LED RED CLEAR T-1 3/4 T/H
L5300EPTTR
L5300EPTTR