L78L10CD13TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L78L10CD13TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L78L10CD13TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 10V 100MA 8SO
Gagnablöð: L78L10CD13TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L78L10CD13TR
Hlutanúmer L78L10CD13TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 10V 100MA 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 403206 pcs Gögn L78L10CD13TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 10V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 45dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 10V 100mA 8-SO
Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA Núverandi - Quiescent (IQ) 5.5mA
Núverandi - Output 100mA Control Features -