L78L12ABZ-AP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L78L12ABZ-AP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3
Gagnablöð: L78L12ABZ-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L78L12ABZ-AP
Hlutanúmer L78L12ABZ-AP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 999953 pcs Gögn L78L12ABZ-AP.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 35V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) PSRR 42dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 100mA TO-92-3
Núverandi - Framboð (Hámark) 6.5mA Núverandi - Quiescent (IQ) 6mA
Núverandi - Output 100mA Control Features -