L78L12ACZ-AP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L78L12ACZ-AP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3
Gagnablöð: L78L12ACZ-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L78L12ACZ-AP
Hlutanúmer L78L12ACZ-AP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 100MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 191709 pcs Gögn L78L12ACZ-AP.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 35V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) PSRR 42dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-15784-1 Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 100mA TO-92-3 Núverandi - Framboð (Hámark) 6.5mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 6mA Núverandi - Output 100mA