LD1085D2T18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1085D2T18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1085D2T18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 3A D2PAK
Gagnablöð: LD1085D2T18R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1085D2T18R
Hlutanúmer LD1085D2T18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 3A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51358 pcs Gögn LD1085D2T18R.pdf
Spennafall (Max) 1.5V @ 3A Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki D2PAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB PSRR 72dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-3427-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 3A D2PAK Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 3A Control Features -