LD1085DT18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1085DT18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1085DT18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 3A DPAK
Gagnablöð: LD1085DT18R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1085DT18R
Hlutanúmer LD1085DT18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 3A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 45935 pcs Gögn LD1085DT18R.pdf
Spennafall (Max) 1.5V @ 3A Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki DPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 72dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-3430-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 3A DPAK Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 3A Control Features -