LD1085DT33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1085DT33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1085DT33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 3A DPAK
Gagnablöð: LD1085DT33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1085DT33R
Hlutanúmer LD1085DT33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 3A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 129051 pcs Gögn LD1085DT33R.pdf
Spennafall (Max) 1.5V @ 3A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki DPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 72dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 3A DPAK
Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA Núverandi - Output 3A