LD1086D2T33TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1086D2T33TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1086D2T33TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A D2PAK
Gagnablöð: LD1086D2T33TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1086D2T33TR
Hlutanúmer LD1086D2T33TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 231867 pcs Gögn LD1086D2T33TR.pdf
Spennafall (Max) 1.5V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki D2PAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB PSRR 79dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1224-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1.5A D2PAK Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 1.5A Control Features -
Grunneiningarnúmer LD1086
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LD1086DT15R
LD1086DT15R
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 1.5V 1.5A DPAK
Á lager: 5935 pcs
Sækja: LD1086DT15R.pdf
RFQ
LD1086D2T25TR
LD1086D2T25TR
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 1.5A D2PAK
Á lager: 113866 pcs
Sækja: LD1086D2T25TR.pdf
RFQ
LD1086D2T33
LD1086D2T33
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 1.5A D2PAK