LD1086DT15R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD1086DT15R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD1086DT15R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.5V 1.5A DPAK
Gagnablöð: LD1086DT15R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD1086DT15R
Hlutanúmer LD1086DT15R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.5V 1.5A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5935 pcs Gögn LD1086DT15R.pdf
Spennafall (Max) 1.5V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 1.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki DPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 82dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7774-2
LD1086DT15R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 1.5A DPAK Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 1.5A Control Features -