LD29080DT18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD29080DT18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29080DT18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 800MA DPAK
Gagnablöð: LD29080DT18R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29080DT18R
Hlutanúmer LD29080DT18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 800MA DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 173567 pcs Gögn LD29080DT18R.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 13V
Birgir Tæki Pakki DPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 72dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6869-2
LD29080DT18R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 800mA DPAK Núverandi - Framboð (Hámark) 35mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA Núverandi - Output 800mA