LD29080DT25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD29080DT25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29080DT25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA DPAK
Gagnablöð: LD29080DT25R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29080DT25R
Hlutanúmer LD29080DT25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 213232 pcs Gögn LD29080DT25R.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 13V
Birgir Tæki Pakki DPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 70dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-4242-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 800mA DPAK Núverandi - Framboð (Hámark) 35mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA Núverandi - Output 800mA