LD29080PT25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29080PT25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA PPAK
Gagnablöð: LD29080PT25R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29080PT25R
Hlutanúmer LD29080PT25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 800MA PPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4599 pcs Gögn LD29080PT25R.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 13V
Birgir Tæki Pakki PPAK Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 70dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-4648-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 800mA PPAK Núverandi - Framboð (Hámark) 35mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA Núverandi - Output 800mA