LD29300D2M18
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29300D2M18
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 3A D2PAK/A
Gagnablöð: LD29300D2M18.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29300D2M18
Hlutanúmer LD29300D2M18 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 3A D2PAK/A Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60900 pcs Gögn LD29300D2M18.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 3A Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki D2Pak/A Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA PSRR 72dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 3A D2Pak/A
Núverandi - Framboð (Hámark) 100mA Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA
Núverandi - Output 3A Control Features -