LD29300D2M33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29300D2M33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 3A D2PAK/A
Gagnablöð: LD29300D2M33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29300D2M33R
Hlutanúmer LD29300D2M33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 3A D2PAK/A Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 72608 pcs Gögn LD29300D2M33R.pdf
Spennafall (Max) 0.7V @ 3A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki D2Pak/A Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA PSRR 67dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1502-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 3A D2Pak/A Núverandi - Framboð (Hámark) 100mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 180µA Núverandi - Output 3A