LD29300D2T25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD29300D2T25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD29300D2T25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LDO 2.5V 3A D2PAK
Gagnablöð: LD29300D2T25R.pdf
RoHs Staða Beiðni um staðfestingu á birgðum / beiðni um staðfestingu á birgðum
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD29300D2T25R
Hlutanúmer LD29300D2T25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LDO 2.5V 3A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Beiðni um staðfestingu á birgðum / beiðni um staðfestingu á birgðum
Magn í boði 37087 pcs Gögn LD29300D2T25R.pdf
Spenna / Núverandi - Output 1 - Spenna - inntak Up to 14V
Spenna - sundurliðun D2PAK Röð -
RoHS staða Cut Tape (CT) Reglur Topology 3A
Polarization TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-1505-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 0.4V @ 3A
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer LD29300D2T25R Tíðni - Rofi Positive Fixed
Útvíkkuð lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.5V 3A D2PAK Lýsing IC REG LDO 2.5V 3A D2PAK
Núverandi - Output 2.5V Núverandi - Takmörk (mín.) 1