LD2980ABM25TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD2980ABM25TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD2980ABM25TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 50MA SOT23-5
Gagnablöð: LD2980ABM25TR.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD2980ABM25TR
Hlutanúmer LD2980ABM25TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 50MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 61695 pcs Gögn LD2980ABM25TR.pdf
Spennafall (Max) 0.225V @ 50mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 16V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 63dB (1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1515-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 50mA SOT-23-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 1.2mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA Núverandi - Output 50mA