LD2980ABU33TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD2980ABU33TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD2980ABU33TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-3
Gagnablöð: LD2980ABU33TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD2980ABU33TR
Hlutanúmer LD2980ABU33TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT89-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 129226 pcs Gögn LD2980ABU33TR.pdf
Spennafall (Max) 0.225V @ 50mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 16V
Birgir Tæki Pakki SOT-89-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-243AA PSRR 63dB (1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 50mA SOT-89-3
Núverandi - Framboð (Hámark) 1.2mA Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA
Núverandi - Output 50mA Control Features Enable