LD2981ABU18TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD2981ABU18TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD2981ABU18TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 100MA SOT89-3
Gagnablöð: LD2981ABU18TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD2981ABU18TR
Hlutanúmer LD2981ABU18TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 100MA SOT89-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 62447 pcs Gögn LD2981ABU18TR.pdf
Spennafall (Max) 0.375V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 16V
Birgir Tæki Pakki SOT-89-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-243AA PSRR 63dB (1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-1523-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 100mA SOT-89-3 Núverandi - Framboð (Hámark) 2.6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA Núverandi - Output 100mA