LD2981CM33TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD2981CM33TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD2981CM33TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT23-5
Gagnablöð: LD2981CM33TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD2981CM33TR
Hlutanúmer LD2981CM33TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 447410 pcs Gögn LD2981CM33TR.pdf
Spennafall (Max) 0.375V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 16V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 63dB (1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-7786-2
LD2981CM33TR-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 100mA SOT-23-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 2.6mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA Núverandi - Output 100mA