LD39015J15R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39015J15R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 1.5V 150MA 4FLIPCHIP
Gagnablöð: LD39015J15R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39015J15R
Hlutanúmer LD39015J15R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 1.5V 150MA 4FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4533 pcs Gögn LD39015J15R.pdf
Spennafall (Max) 0.13V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 1.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-FlipChip (1.07x1.07) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4-WFBGA, FCBGA PSRR 74dB ~ 67dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 150mA 4-FlipChip (1.07x1.07)
Núverandi - Framboð (Hámark) 50µA Núverandi - Quiescent (IQ) 40µA
Núverandi - Output 150mA Control Features Enable