LD39015M125R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39015M125R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39015M125R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 1.25V 150MA SOT23-5
Gagnablöð: LD39015M125R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39015M125R
Hlutanúmer LD39015M125R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 1.25V 150MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 108693 pcs Gögn LD39015M125R.pdf
Spennafall (Max) 0.1V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 1.25V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 65dB ~ 62dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-8714-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.25V 150mA SOT-23-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 70µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA Núverandi - Output 150mA