LD39130SJ41R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39130SJ41R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39130SJ41R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 4.1V 300MA 4FLIPCHIP
Gagnablöð: LD39130SJ41R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39130SJ41R
Hlutanúmer LD39130SJ41R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 4.1V 300MA 4FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 283227 pcs Gögn LD39130SJ41R.pdf
Spennafall (Max) 0.3V @ 300mA (Typ) Spenna - Output (mín / fast) 4.1V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-FlipChip (.69x.69) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Soft Start Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4-UFBGA, FCBGA PSRR 70dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-14211-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 4.1V 300mA 4-FlipChip (.69x.69) Núverandi - Quiescent (IQ) 45µA
Núverandi - Output 300mA Control Features Enable