LD39130SPU25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39130SPU25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39130SPU25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6DFN
Gagnablöð: LD39130SPU25R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39130SPU25R
Hlutanúmer LD39130SPU25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 318890 pcs Gögn LD39130SPU25R.pdf
Spennafall (Max) 0.3V @ 300mA (Typ) Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (1.2x1.3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Soft Start Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-XFDFN PSRR 70dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 300mA 6-DFN (1.2x1.3)
Núverandi - Quiescent (IQ) 45µA Núverandi - Output 300mA