LD39150PU33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39150PU33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39150PU33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A 6DFN
Gagnablöð: LD39150PU33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39150PU33R
Hlutanúmer LD39150PU33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 199010 pcs Gögn LD39150PU33R.pdf
Spennafall (Max) 0.4V @ 1.5A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 6V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1.5A 6-DFN (3x3)
Núverandi - Quiescent (IQ) 2.5mA Núverandi - Output 1.5A