LD39200PU33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39200PU33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39200PU33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 2A 6DFN
Gagnablöð: LD39200PU33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39200PU33R
Hlutanúmer LD39200PU33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 2A 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 96272 pcs Gögn LD39200PU33R.pdf
Spennafall (Max) 0.25V @ 2A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 6V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 70dB ~ 40dB (1kHz ~ 1MHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-15229-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 2A 6-DFN (3x3) Núverandi - Framboð (Hámark) 3mA
Núverandi - Quiescent (IQ) 300µA Núverandi - Output 2A