LDBL20D-25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDBL20D-25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDBL20D-25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 2.5V 200MA 4-STSTAMP
Gagnablöð: 1.LDBL20D-25R.pdf2.LDBL20D-25R.pdf3.LDBL20D-25R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDBL20D-25R
Hlutanúmer LDBL20D-25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 2.5V 200MA 4-STSTAMP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 113364 pcs Gögn 1.LDBL20D-25R.pdf2.LDBL20D-25R.pdf3.LDBL20D-25R.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-STSTAMP™ Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Soft Start Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 4-STSTAMP™ PSRR 80dB ~ 55dB (1kHz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-16413-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 200mA 4-STSTAMP™ Núverandi - Quiescent (IQ) 40µA
Núverandi - Output 200mA Control Features Enable