LDBL20D-33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDBL20D-33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDBL20D-33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 3.3V 200MA 4-STSTAMP
Gagnablöð: 1.LDBL20D-33R.pdf2.LDBL20D-33R.pdf3.LDBL20D-33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDBL20D-33R
Hlutanúmer LDBL20D-33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 3.3V 200MA 4-STSTAMP Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 106401 pcs Gögn 1.LDBL20D-33R.pdf2.LDBL20D-33R.pdf3.LDBL20D-33R.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-STSTAMP (0.47x0.47) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Soft Start Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 4-XFQFN PSRR 80dB ~ 55dB (1kHz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17584-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 200mA 4-STSTAMP (0.47x0.47)
Núverandi - Quiescent (IQ) 40µA Núverandi - Output 200mA