LDLN015PU28R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDLN015PU28R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDLN015PU28R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.8V 150MA 6DFN
Gagnablöð: LDLN015PU28R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDLN015PU28R
Hlutanúmer LDLN015PU28R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.8V 150MA 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 145661 pcs Gögn LDLN015PU28R.pdf
Spennafall (Max) 0.18V @ 150mA Spenna - Output (mín / fast) 2.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (2x2) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-UFDFN Exposed Pad PSRR 92dB ~ 50dB (1kHz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-14027-2
LDLN015PU28R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.8V 150mA 6-DFN (2x2) Núverandi - Framboð (Hámark) 120µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 60µA Núverandi - Output 150mA