LDLN025J275R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDLN025J275R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDLN025J275R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 2.75V 250MA 4FLIPCHIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDLN025J275R
Hlutanúmer LDLN025J275R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 2.75V 250MA 4FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 236845 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.2V @ 250mA Spenna - Output (mín / fast) 2.75V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-FlipChip (0.63x0.63) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit, Soft Start Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4-XFBGA, FCBGA PSRR 80dB ~ 60dB (100Hz ~ 100KHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 250mA 4-FlipChip (0.63x0.63)
Núverandi - Framboð (Hámark) 425µA Núverandi - Quiescent (IQ) 25µA
Núverandi - Output 250mA Control Features Enable