LDS3985M15R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDS3985M15R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDS3985M15R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.5V 300MA SOT23-5
Gagnablöð: LDS3985M15R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDS3985M15R
Hlutanúmer LDS3985M15R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.5V 300MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 293063 pcs Gögn LDS3985M15R.pdf
Spennafall (Max) 0.25V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 1.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 6V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 300mA SOT-23-5
Núverandi - Framboð (Hámark) 300µA Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA
Núverandi - Output 300mA Control Features Shutdown