LDS3985M18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDS3985M18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDS3985M18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 300MA SOT23-5
Gagnablöð: LDS3985M18R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDS3985M18R
Hlutanúmer LDS3985M18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 300MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 237815 pcs Gögn LDS3985M18R.pdf
Spennafall (Max) 0.25V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 6V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6146-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 300mA SOT-23-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 300µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 150µA Núverandi - Output 300mA