LK112M13TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LK112M13TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LK112M13TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.3V 150MA SOT23-5
Gagnablöð: LK112M13TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LK112M13TR
Hlutanúmer LK112M13TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.3V 150MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 212096 pcs Gögn LK112M13TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 55dB (400Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -30°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.3V 150mA SOT-23-5
Núverandi - Quiescent (IQ) 250µA Núverandi - Output 150mA